IE1 Moteri Ikora neza
Ibisobanuro
| Igisanzwe | IEC60034-30 |
| Ingano y'ishusho | 80-355 |
| Umusaruro | 0.18kW-315kW |
| Isomo ry'imikorere myiza | IE1 |
| Voltage/inshuro | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F/B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni iy'amakuru y'umukoresha gusa. Turasaba imbabazi kuba tutaramenyesheje mbere y'igihe impinduka iyo ari yo yose ku bicuruzwa.
● Mu gutumiza, garagaza ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, uburyo bwo kuyishyiraho, nibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibyo abakiriya bakeneye ku buryo bukurikira:
1. voltage yihariye, frequency n'imbaraga
2. Inzego zihariye zo gukingira no kurinda
3. hamwe n'agasanduku k'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'imirongo yihariye
4. Moteri zikoresha ubushyuhe bwinshi cyangwa ubushyuhe buke.
5. Gukoresha ahantu hanini cyane cyangwa hanze
6. Ingufu nyinshi cyangwa ibintu byihariye bitanga serivisi
7. hamwe n'ubushyuhe, imiyoboro cyangwa imigozi PT100, PTC, n'ibindi.
8. hamwe n'icyuma gikodesha, ibyuma bikodesha cyangwa ibyuma bikodesha
9. Ibindi bisabwa.









