IE4 Moteri Ikora neza
Moteri za IE4 Series ni moteri zikoresha cage induction zakozwe hakurikijwe amabwiriza ya IEC n'ingufu za IE4.
Ibisobanuro
| Igisanzwe | IEC60034-30 |
| Ingano y'ishusho | 80-355 |
| Umusaruro | 0.75kW-315kW |
| Isomo ry'imikorere myiza | IE4 |
| Voltage/inshuro | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F/B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Gupfunyika
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa zitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere. Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa bitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere.
● Nyamuneka andika amakuru y’isuzuma mu gihe utumiza, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiramo n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibisabwa n'umukiriya:
1. Voltage yihariye, frequency n'imbaraga;
2. Icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. Hamwe n'agasanduku k'inyuma ku ruhande rw'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'umugozi wihariye;
4. Moteri ifite ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri ifite ubushyuhe buke;
5. Bikoreshwa ku kirwa cyangwa hanze;
6. Imbaraga nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe;
7. Ifite icyuma gishyushya, PT100 yo gukoresha ibyuma bifunga cyangwa bizunguruka, PTC n'ibindi;
8. Hamwe n'icyuma gikodesha, ibyuma bikodesha, cyangwa imiterere y'icyuma gikodesha;
9. Hamwe n'ibindi bisabwa.








