Moteri za SCZ Series Synchronous Reluctance
Moteri ya SCZ series Synchronous Reluctance yakozwe ku giti cyayo, iyi moteri ni moteri y'amashanyarazi ifite ibice bitatu ifite imiterere ya rotor ya magnetically aniso-tropic, ikoresha imiterere isanzwe ya IEC kugira ngo ihuze n'ibyo abakiriya bakeneye, kandi ishobora gutanga ibicuruzwa bya IE5, IE4, IE3 series, harimo na moteri idahindagurika.
Ibisobanuro
| Igisanzwe | IEC60034 |
| Ingano y'ishusho | H80-315mm |
| Ingufu zipimwe | 0.75kW-200kW |
| Ingano cyangwa ubushobozi bwo gukoresha ingufu neza | IE5 |
| Voltage n'inshuro | 400V/50Hz |
| Ingano z'uburinzi | IP55 |
| Ingano z'ubushyuhe/Izamuka ry'ubushyuhe | F/B |
| Uburyo bwo gushyiraho | B3, B5, B35, V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa zitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere. Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa bitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere.
● Nyamuneka andika amakuru y’isuzuma mu gihe utumiza, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiramo n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibisabwa n'umukiriya:
1. voltage yihariye, frequency n'imbaraga;
2. icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. ifite agasanduku k'inyuma ku ruhande rw'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'umugozi wihariye;
4. moteri ifite ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri ifite ubushyuhe buke;
5. ikoreshwa ku kirwa cyangwa hanze;
6. imbaraga nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe;
7. hamwe n'icyuma gishyushya, PT100 yo gukoresha ibyuma bifunga cyangwa bizunguruka, PTC n'ibindi;
8. ifite encoder, bearingers zishyushye, cyangwa imiterere y'ubwikorezi bushyushye;
9. hamwe n'ibindi bisabwa.










