IE2 Moteri Ikora neza
Ibisobanuro
| Igisanzwe | IEC60034-30 |
| Ingano y'ishusho | 80-355 |
| Umusaruro | 0.18kW-355kW |
| Isomo ry'imikorere myiza | IE2 |
| Voltage/inshuro | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F\B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C -+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Ibikoresho byo gukora
Amabwiriza yo gutumiza
● Iyi kataloge ni iy'abakiriya gusa. Mumbabarire ko niba hari impinduka ku bicuruzwa, nta yandi makuru azakorwa mbere y'igihe.
● Mu gihe utumiza, nyamuneka witondere amakuru y'ibiciro, nk'ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiraho, n'ibindi by'icyitegererezo cya moteri.
● Dushobora gushushanya no gukora ibinyabiziga byihariye hakurikijwe ibyo ukeneye.
1. Voltage zidasanzwe, frequencies n'imbaraga.
2. Icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. Uruhande rw'ibumoso rufite agasanduku k'aho guhurira, impera y'umugozi ibiri n'umugozi wihariye;
4. Moteri zikoresha ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri zikoresha ubushyuhe buke;
5. Mu misozi miremire cyangwa hanze.
6. Ingufu nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe.
7. Hamwe n'ibishyushya, imiyoboro cyangwa imizunguruko ya PT100, PTC, n'ibindi.
8. Ifite icyuma gikodesha, icyuma gikodesha, cyangwa icyuma gikodesha.
9. Ibindi bisabwa.









