Moteri za feri za YEJ
Moteri za YEJ zishobora gufunga vuba, zikoreshwa ku bikoresho bya mekanike n'imashini zitwara aho bisaba gufunga vuba kandi neza.
Ibisobanuro
| Ingano y'ishusho | 80-280 |
| Umusaruro | 0.18kW-90kW |
| Voltage/ inshuro | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55 (moteri)、IP23 (feri) |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F/B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C~+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90%. | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Gupfunyika
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa zitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere. Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa bitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere.
● Nyamuneka andika amakuru y’isuzuma mu gihe utumiza, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiramo n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibisabwa n'umukiriya:
1. voltage yihariye, frequency n'imbaraga;
2. icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. ifite agasanduku k'inyuma ku ruhande rw'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'umugozi wihariye;
4. moteri ifite ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri ifite ubushyuhe buke;
5. ikoreshwa ku kirwa cyangwa hanze;
6. imbaraga nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe;
7. hamwe n'icyuma gishyushya, PT100 yo gukoresha ibyuma bifunga cyangwa bizunguruka, PTC n'ibindi;
8. ifite encoder, bearingers zishyushye, cyangwa imiterere y'ubwikorezi bushyushye;
9. hamwe n'ibindi bisabwa.








