IE3 Moteri Ikora neza
Moteri za IE3 Series ni moteri zikoresha cage induction zakozwe hakurikijwe amabwiriza ya IEC60034-30 n'ingufu za IE3 zikoreshwa neza.
Ibisobanuro
| Igisanzwe | IEC60034-30 |
| Ingano y'ishusho | 80-355 |
| Umusaruro | 0.75kW-315kW |
| Isomo ry'imikorere myiza | IE3 |
| Voltage /umuvuduko | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F/B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Ubutumburuke bugomba kuba buri munsi ya metero 1000 uvuye ku nyanja | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Uburyo bwo gukora uruganda
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni iy'amakuru y'umukoresha gusa. Mumbabarire ko niba hari impinduka ku gicuruzwa, nta yandi makuru azakorwa mbere y'igihe.
● Mu gihe utumiza, nyamuneka andika amakuru y'isuzuma, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, uburyo bwo gushyiramo, n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe dukurikije ibyo abakiriya bakeneye ku buryo bukurikira
1. voltage zidasanzwe, frequencies n'imbaraga
2. Inzego zihariye zo gukingira no kurinda
3. hamwe n'agasanduku k'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'imirongo yihariye
4. Moteri zikoresha ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri zikoresha ubushyuhe buke.
5. Gukoresha mu misozi miremire cyangwa hanze
6. Ingufu nyinshi cyangwa ibintu byihariye bitanga serivisi
7. hamwe n'ubushyuhe, imiyoboro cyangwa imigozi PT100, PTC, n'ibindi.
8. hamwe n'icyuma gikodesha, ibyuma bikodesha cyangwa ibyuma bikodesha.
9. Ibindi bisabwa.
Mu by'ukuri, niba hari icyo muri ibi bicuruzwa kigushishikaje, tubwire. Twishimiye kuguha ibiciro nyuma yo kubona ibisobanuro birambuye. Dufite inzobere mu bushakashatsi no mu iterambere kugira ngo bahuze n'ibyo ukeneye byose. Twiteguye kwakira ibibazo byawe vuba kandi twizeye ko tuzagira amahirwe yo gukorana nawe mu gihe kizaza. Murakaza neza murebe ikigo cyacu.










