YH Marine Motors
Moteri za YH series ni moteri ifunze neza ifite moteri ikonjeshwa n'abafana mu byiciro bitatu kugira ngo ikoreshwe mu mazi.
Ibisobanuro
| Ingano y'ishusho | 80-355 |
| Umusaruro | 0.75kW-315kW |
| Voltage/inshuro | ≤1000V/50Hz,60Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Icyiciro cyo gukingira ubushyuhe/Icyiciro cyo kuzamuka k'ubushyuhe | F/B |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B5/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | 0°C ~+45°C |
| Ubushuhe bukwiye kuba munsi ya 90% | |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411 、 IC416 、 IC418 、 IC410 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa zitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere. Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa bitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere.
● Nyamuneka andika amakuru y’isuzuma mu gihe utumiza, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiramo n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibisabwa n'umukiriya:
1. voltage yihariye, frequency n'imbaraga;
2. icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. ifite agasanduku k'inyuma ku ruhande rw'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'umugozi wihariye;
4. moteri ifite ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri ifite ubushyuhe buke;
5. ikoreshwa ku kirwa cyangwa hanze;
6. imbaraga nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe;
7. hamwe n'icyuma gishyushya, PT100 yo gukoresha ibyuma bifunga cyangwa bizunguruka, PTC n'ibindi;
8. ifite encoder, bearingers zishyushye, cyangwa imiterere y'ubwikorezi bushyushye;
9. hamwe n'ibindi bisabwa.
Porogaramu
Dufite ikoranabuhanga rigezweho mu gukora, kandi duharanira udushya mu bicuruzwa. Muri icyo gihe, serivisi nziza yongereye izina ryiza. Twizera ko igihe cyose usobanukiwe ibicuruzwa byacu, ugomba kuba witeguye kuba abafatanyabikorwa bacu. Dutegereje ikibazo cyawe.








