Moteri zo mu bwoko bwa Y2 zikonjesha imbavu
Moteri za Y2 series high voltage ni moteri zifunze neza. Moteri zakozwe zifite uburinzi bwa IP54, voltage ifite ingano ya 6kv cyangwa 10KV.
Ibisobanuro
| Ingano y'ishusho | 355-560 (6kV) / 400-560 (10kV) |
| Umusaruro | 185kW-2000kW(6kV)/185kW-1600kW (10kV) |
| Voltage/inshuro | 6kV,10kV/50Hz |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP54/IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Ishuri ry'ibikoresho byo gukingira ubwishingizi | F |
| Imiterere yo gushyiramo | IM B3/IM B35/IM V1 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC411 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Imbaraga zacu
1. Serivisi nziza kandi igezweho yo kugenzura ubuziranenge ifite uburyo bw'umwuga kandi buhamye.
2. Itsinda ry’ababigize umwuga rishinzwe serivisi kuri interineti, ubutumwa ubwo aribwo bwose cyangwa ubutumwa buzasubizwa mu masaha 24.
3. Dufite itsinda rikomeye ryiteguye gutanga serivisi nziza ku bakiriya bacu.
4. Dushimangira ko abakiriya ari bo ba mbere n'abakozi babo kugira ngo bishimishe.
5. Fata ubuziranenge nk'ikintu cya mbere ugomba kwitaho.
6. OEM na ODM, bashobora kwakira igishushanyo/ikirango/ikirango cyihariye n'ibipfunyika.
7. Ibikoresho bigezweho byo gukora, isuzuma ry’ubuziranenge rihamye n’uburyo bwo kugenzura kugira ngo harebwe ubuziranenge buri hejuru.
8. Igihe cyo gutanga ibicuruzwa byihuse: dufite inganda zacu n'inganda zacu z'abahanga, ibyo bikagufasha kuzigama igihe cyo kuganira n'ibigo by'ubucuruzi. Tuzakora uko dushoboye kose kugira ngo twuzuze ibyo ukeneye.
Dutekereza neza ko dufite ubushobozi bwose bwo kuguha ibicuruzwa bishimishije. Twifuza gukusanya impungenge muri wowe no kubaka umubano mushya w'urukundo urambye. Twese dusezeranya cyane: igiciro kimwe cyiza, cyiza cyo kugurisha; igiciro nyacyo cyo kugurisha, ireme ryiza.







