Moteri za YLKK Modular
Moteri za YLKK zikurikiza amahame ngenderwaho ya GB755 y’igihugu ndetse n’amabwiriza ya IEC ajyanye nayo. Uduce twa moteri dusukwa n’icyuma, kandi dutanga ubushobozi bwiza bwo gukomera no kurwanya guhindagurika kw’imirasire. Zakozwe mu buryo bwa F insulation hamwe na VPI vacuum pressure impregnation. Sisitemu yo kuzuza no gusohora umuriro idahagarara ituma ibungabungwa byoroshye.
Ibisobanuro
| Ingano y'ishusho | 355-710 (6kV) /400-710 (10k)V) |
| Umusaruro | 185kW-3150kW(6kV)/220kW-2500kW (10kV) |
| Voltage/inshuro | 6kV, 10kV/50Hz |
| Imiterere yo gushyiramo | IM V1 |
| Impamyabumenyi y'uburinzi | IP44/IP54/IP55 |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC611/IC616 |
| Ishuri ry'ibikoresho byo gukingira ubwishingizi | F |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15°C ~+40°C |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Gushyiraho n'ibipimo rusange (6KV)
| Nimero y'urupapuro | Pole | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L | AF |
| 355 | 4,6 | 880 | 1000 | 940 | 100 | 210 | 28 | 90 | 6 | 32 | 1100 | 800 | 2300 | 1500 |
| 400 | 4, 6, 8, 10 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1150 | 850 | 2500 | 1650 |
| 450
| 4 | 1120
| 1250
| 1180
| 120 | 210 | 32
| 109 | 6
| 35
| 1300
| 900
| 2700
| 1800
|
| 6, 8, 10, 12 | 130 | 250 | 119 | |||||||||||
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130 | 250
| 32 | 119 | 8
| 35
| 1400
| 965
| 2900
| 2000
|
| 6, 8, 10, 12 | 140 | 36 | 128 | |||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1100
| 3300
| 2200
|
| 6, 8, 10, 12 | 160 | 300 | 40 | 147 | ||||||||||
| 630
| 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1200 | 3600
| 2400 |
| 6, 8, 10, 12 | 180 | 45 | 165 |
Icyitonderwa: Amakuru ari muri iyi mbonerahamwe ni ayo abakoresha bakoresha. Mu gihe habayeho itandukaniro riri hagati ya dosiye isanzwe, dosiye isanzwe niyo izatsinda.
Gushyiraho n'ibipimo rusange (10KV)
| Nimero y'urupapuro | Pole | N | P | M | D | E | F | G | T | LA | AC | AD | L |
| 400 | 4,6 | 1000 | 1150 | 1080 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1100 | 800 | 2500 |
| 450 | 4, 6, 8, 10 | 1120 | 1250 | 1180 | 110 | 210 | 28 | 100 | 6 | 35 | 1300 | 1050 | 2700 |
| 500
| 4 | 1250
| 1400
| 1320
| 130
| 210 | 32
| 119
| 8
| 35
| 1400
| 1110
| 2900
|
| 6, 8, 10, 12 | 250 | ||||||||||||
| 560
| 4 | 1400
| 1600
| 1500
| 150 | 250 | 36 | 138 | 8
| 42
| 1600
| 1200
| 3300
|
| 6, 8, 10, 12 | 160 | 300 | 40 | 147 | |||||||||
| 630 | 4 | 1600 | 1800 | 1700 | 170 | 300 | 40 | 157 | 9 | 42 | 1800 | 1300 | 3600 |
| 6, 8, 10, 12 | 180 | 45 | 165 |
Icyitonderwa: Amakuru ari muri iyi mbonerahamwe ni ayo abakoresha bakoresha. Mu gihe habayeho itandukaniro riri hagati ya dosiye isanzwe, dosiye isanzwe niyo izatsinda.







