Y Series (IP23) High Voltage Three Phase Asynchronous Induction
Moteri ifite voltage nyinshi ya Y series ni moteri ifite induction idasanzwe ifite urwego rwa gatatu rw’ibyiciro bitatu. Moteri ifite uburinzi bwa IP23, voltage ifite ingano ya 6KV cyangwa 10 KV.
Ibisobanuro
| Ingano y'ishusho | H355-710MM(6kV)、H450-710MM(10kV) |
| Ingufu zipimwe | 220kW-5000kW (6KV) 、250kW-3550kW (10KV) |
| Ingano z'ingufu zikoreshwa neza | IE1 |
| Voltage n'inshuro | 6kV / 50Hz, 10kV / 50Hz |
| Ingano z'uburinzi | IP23 |
| Ingano z'ubushyuhe/Izamuka ry'ubushyuhe | F |
| Uburyo bwo gushyiraho | B3 |
| Ubushyuhe buri hagati y'ikirere | -15C ~ +40°C |
| Uburyo bwo gukonjesha | IC01 |
| Inshingano | S1 |
| Igipimo cya serivisi | 1.0 |
Amakuru yo gutumiza
● Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa zitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere. Iyi kataloge ni indangamuntu gusa ku bakoresha. Mbabarira ko niba hari impinduka ku bicuruzwa bitazashyiraho ibisobanuro by'inyongera mbere.
● Nyamuneka andika amakuru y’isuzuma mu gihe utumiza, nk'ubwoko bwa moteri, ingufu, voltage, umuvuduko, icyiciro cyo gukingira, icyiciro cyo kurinda, ubwoko bwo gushyiramo n'ibindi.
● Dushobora gushushanya no gukora moteri zidasanzwe hakurikijwe ibisabwa n'umukiriya:
1. voltage yihariye, frequency n'imbaraga;
2. icyiciro cyihariye cyo gukingira no kurinda;
3. ifite agasanduku k'inyuma ku ruhande rw'ibumoso, impera z'imirongo ibiri n'umugozi wihariye;
4. moteri ifite ubushyuhe bwinshi cyangwa moteri ifite ubushyuhe buke;
5. ikoreshwa ku kirwa cyangwa hanze;
6. imbaraga nyinshi cyangwa serivisi zidasanzwe;
7. hamwe n'icyuma gishyushya, PT100 yo gukoresha ibyuma bifunga cyangwa bizunguruka, PTC n'ibindi;
8. ifite encoder, bearingers zishyushye, cyangwa imiterere y'ubwikorezi bushyushye;
9. hamwe n'ibindi bisabwa.






